The Hermitage Kanatal

Kiểm tra phòng và giá cả
Nhận phòng
Chọn ngày
Trả phòng
Chọn ngày
Phòng và Du khách2 Khách, 1 phòng
Chúng tôi sẽ mở Booking.com trong một tab mới để bạn có thể so sánh một cách công bằng.
The Hermitage Kanatal
$$$$

Tổng quát

Khách sạn 3 sao The Hermitage Kanatal có vị trí cao cấp gần Surkhanda Devi Temple nằm trong bán kính 6 km. Quý khách có thể tận hưởng Wi-Fi trong các khu vực công cộng.

Vị trí

Kaudia forest cách đây chưa đầy 0.9 km. Trung tâm của Kanatal cách 1 km từ The Hermitage Kanatal.

The Hermitage Kanatal cách sân bay Dehradun 100 km.

Ăn uống

The Hermitage Kanatal phục vụ bữa sáng kiểu lục địa. Du khách có thể thưởng thức một bữa ăn tại kaudia forest và Surkhanda Devi Temple nằm cách The Hermitage Kanatal khoảng 10 phút đi bộ.

Giải trí & Kinh doanh

Khách sạn có sân trong, các hoạt động giải trí buổi tối và khu vui chơi tại chỗ. Trong khuôn viên có trung tâm thể hình.

Những điều cần phải biết
Nhận phòng/Trả phòng
từ 14:00-21:00
từ 07:00-11:00
Tiện nghi
Có chỗ đỗ xe Tư nhân miễn phí tại tại một địa điểm gần đây.
Mạng không dây có sẵn trong khu vực công cộng miễn phí.
Thông tin khác
Bữa sáng
Tại khách sạn The Hermitage Kanatal, du khách được mời ăn sáng đầy đủ miễn phí. 
Trẻ em & giường phụ
Số lượng giường phụ tối đa cho phép trong phòng là 1. 
Vật nuôi
Không cho phép mang theo vật nuôi.
Tòa nhà
Số phòng:14
Lịch giá
Xem phòng trống và giá cho ngày tháng lưu trú của bạn ngay bây giờ!

Phòng và tình trạng phòng trống

Phòng Superior Deluxe Giường Đôi
  • Kích cỡ phòng:

    18 m²

  • Lựa chọn giường ngủ:
    1 Giường cỡ lớn
  • Vòi sen
  • Hệ thống sưởi

Cơ sở vật chất

Những cơ sở vật chất chính

Wifi miễn phí

Wi-Fi miễn phí tại các khu vực công cộng

Bãi đỗ xe

Bãi đậu xe ngoài chỗ ở

Dịch vụ 24 giờ
Dịch vụ trông trẻ em
Hồ bơi
Điều hòa nhiệt độ
Tiện nghi cho trẻ em

Phòng trò chơi

Khu vui chơi cho trẻ em

Thực đơn cho trẻ em

Trò chơi trên bàn

Xe đưa đón

Dịch vụ đưa đón sân bay phụ phí

Thể thao & Thể hình

  • Đi bộ đường dài
  • Bóng bàn

Dịch vụ

  • Dịch vụ đưa đón sân bay phụ phí
  • Dịch vụ phòng
  • Dịch vụ dọn phòng
  • Thuê ô tô
  • Giặt ủi
  • Hỗ trợ mua tour/vé

Ăn uống

  • Bữa sáng tại phòng
  • Nhà hàng
  • Khu ăn uống ngoài trời
  • Khu dã ngoại/ Bàn dã ngoại
  • Bữa trưa đóng hộp
  • Thực đơn ăn kiêng đặc biệt

Dịch vụ cho doanh nhân

  • Tiện nghi tổ chức hội họp/tiệc

Trẻ em

  • Trò chơi trên bàn
  • Thực đơn cho trẻ em
  • Khu vui chơi cho trẻ em
  • Phòng trò chơi

Spa & Chăm sóc sắc đẹp

  • Karaoke
  • Giải trí
  • Sân hiên phơi nắng
  • Khu vườn
  • Tiện nghi BBQ
  • Phòng giải trí/ TV

Tiện nghi phòng

  • Hệ thống sưởi
  • Khu vực tiếp khách
  • Sân trong
  • Sân hiên
  • Trang thiết bị sân vườn
  • Đồ pha trà và cà phê
  • Tiện nghi ủi

Phòng tắm

  • Đồ dùng vệ sinh cá nhân miễn phí

Tự nấu nướng

  • Ấm đun nước điện

Thiết bị

  • Tivi màn hình phẳng
Hiển thị tất cả các tiện nghiẨn các tiện nghi

Thông tin cần thiết về The Hermitage Kanatal

💵 Giá phòng thấp nhất 1947368 VND
📏 Khoảng cách đến trung tâm 600 m
🗺️ Xếp hạng vị trí 9.0
✈️ Khoảng cách đến sân bay 91.6 km
🧳 Sân bay gần nhất Dehradun, DED

Vị trí

Địa chỉ
Địa chỉ đã được sao chép.
Rauslikhal Chamba Mussoorie Highway, Kanatal, Ấn Độ, 249145
Bản đồ
Rauslikhal Chamba Mussoorie Highway, Kanatal, Ấn Độ, 249145
  • Các địa danh của thành phố
  • Gần đây
  • Nhà hàng
  • Các khách sạn lân cận
Kanatal
kaudia forest
480 m
Nhà hàng
The Forest Cafe
500 m

Đánh giá của khách của The Hermitage Kanatal

6.7 /10
Tốt đẹp
16 đánh giá
Đánh giá đã xác minh  
Khám phá những lựa chọn được đánh giá cao thông qua các đánh giá được chúng tôi xác minh từ trang web của chúng tôi và Booking.com.
Bạn đã ở chỗ này?
Chia sẻ kinh nghiệm của bạn với chúng tôi.
Viết Bình luận

CHTG về The Hermitage Kanatal

Sân bay nào gần The Hermitage Kanatal Hotel nhất?
Khách sạn cách sân bay Dehradun 100 km.
Tôi có thể trả phòng sớm nhất và muộn nhất ở The Hermitage Kanatal Hotel lúc mấy giờ?
Bạn có thể trả phòng khách sạn tới 10:00.
The Hermitage Kanatal Hotel có cung cấp tiện nghi cho trẻ em không?
Có, du khách có thể sử dụng các món ăn cho trẻ em, thực đơn cho trẻ em và phòng vui chơi cho bé.
The Hermitage Kanatal Hotel cách trung tâm thành phố bao xa?
Trung tâm thành phố nằm trong vòng 10 phút đi bộ.
Những dịch vụ dọn dẹp nào được cung cấp tại The Hermitage Kanatal Hotel?
Có, khách sạn cung cấp dịch vụ phòng.
Những nhà hàng nào có tại The Hermitage Kanatal Hotel?
Diner phục vụ các món ăn Châu Á.
Tại The Hermitage Kanatal Hotel có Internet không?
WiFi miễn phí được cung cấp trong các khu vực công cộng.
Tôi có thể làm gì ở The Hermitage Kanatal Hotel?
Bạn có thể sử dụng hiên tắm nắng, khu dã ngoại và thư viện có sẵn trong khuôn viên.
Chi phí nghỉ tại The Hermitage Kanatal Hotel là bao nhiêu?
Giá phòng bắt đầu từ 84$.
Tôi có thể tham gia những hoạt động thể thao nào tại The Hermitage Kanatal Hotel?
Bạn có thể thưởng thức đi bộ đường dài, đạp xe và bóng bàn được cung cấp tại chỗ.
Kiểm tra phòng và giá cả
Nhận phòng
Chọn ngày
-
Trả phòng
Chọn ngày
Phòng và Du khách2 Khách, 1 phòng